

PICHA 2



Ndugu.....

S.L.P.....

Tarehe.....

Namba ya simu.....

Mkurugenzi Mkuu,
PPF,
S.L.P 72473
DAR ES SALAAM

KUH: MABADILIKO YA BENKI AKAUNTI (CHANGE OF ACCOUNT)

Mimi.....Faili Na.....nilikuwa mwajiriwa wa
Shirika/Kampuni ya.....nilistaafu mwaka.....

Malipo yangu ya kila mwezi yalikuwa yanalipwa kupitia:

Jina la Benki.....

Jina la Tawi.....

Akaunti namba.....iliyoko/Mkoa.....

Napenda kutoa taarifa kwamba, akaunti yangu imebadilika kama ifuatavyo:

Jina la Benki.....

Jina la Tawi.....

Akaunti namba.....iliyoko/Mkoa.....

Malipo yangu ya kila mwezi ni Tshs.....

Sijalipwa malipo ya kuanzia.....hadi.....

Ambazo ni sawa na Tshs.....

Sahihi ya Mstaafu.....

- NB:**
- (1) Tafadhali amatanisha Picha mbili Passport size za sasa
 - (2) Kivuli cha kadi ya Benki kilichogonwa muhuri na kusainiwa na benki husika
 - (3) Barua kutoka serikali za mitaa